Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ corrugated box making machine ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Máy làm thùng carton sóng Máy nạp cạnh chì Máy in linh hoạt bốn màu
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy làm hộp bìa cứng tự động bền cho hộp carton sóng
| Tên: | Đăng ký điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy in hộp sóng 60mm / Máy cắt khuôn quay
| Tên: | Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy sản xuất hộp sóng Starpack Điều khiển Servo Bảo hành 1 năm
| Tên: | máy làm thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy in hộp sóng Flexo được vi tính hóa hoàn toàn 300 tờ / phút
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
0920 Máy in Flexo Máy rung Máy xếp chồng Máy làm hộp carton sóng
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn Máy cắt Rung Máy xếp chồng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy in hộp sóng 60mm 0920 / Máy in hộp bánh Pizza
| Tên: | Máy in hộp sóng, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Lớp tự động: | Tốc độ cao, hoàn toàn tự động |
Máy làm thùng carton sóng hoàn toàn tự động 380V 50HZ cho hộp carton
| Tên: | máy làm thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy in Flexo 3 màu, Nhà máy làm hộp sóng tự động
| Tên: | Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy cắt rãnh in Flexo hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
Điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng tự động Tiết kiệm nhân công
| Tên: | Điều khiển Servo Độ chính xác gấp cao Máy làm hộp carton các tông Máy đóng đai tự động Flexo Folder |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |

