Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ corrugated box making machine ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính Máy dán thùng carton tự động Máy dán thùng 200 tờ / phút
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy cắt bế khuôn 350 tờ / phút Máy in Flexo Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn Máy cắt Rung Máy xếp chồng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy cắt khuôn quay RDC cho hộp carton sóng
| Tên: | Máy rung & Bộ đếm tốc độ cao |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
| Kích thước: | 900x2000, 1200x2400,1600x2800 |
Máy hoàn toàn tự động Flexo Folder Gluer Máy cắt góc Đếm góc đẩy ra
| Tên: | Các nhà sản xuất Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư phái cử có sẵn, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
Máy cắt tôn quay tự động / Máy cắt rãnh quay tự động
| Tên: | Máy chấm điểm cạnh mỏng |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mòn nhanh chóng và v.v. |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy tính điều khiển máy in Toprint Flexo Máy cắt rãnh Máy in chuyển chân không RDC
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn, Máy dán thư mục Flexo, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy tính, thay đổi đơn hàng nhanh chóng |
| Thời gian thay đổi đơn hàng: | trong 1-2 màu trong 5 phút và 3-4 màu trong 15 phút |
Máy cắt khuôn hộp carton 220V / 380V Máy cắt khuôn quay RDC Khung máy 65mm
| Tên: | máy cắt bế quay |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v... |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Máy dán hộp carton tự động 1200x2400mm để làm hộp carton
| Tên: | Máy làm hộp thư mục Flexo, FFG, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại sản xuất hộp carton, ngành công nghiệp thùng carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ video của Technican, Sắp xếp nhà máy, Hỗ trợ trực tuyến, Cử kỹ sư lắp đặt và đào tạo |
Máy tôn hai mặt, Dây chuyền sản xuất tôn 5 lớp 5.5KW 500mm
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu: | Tự động |
Hộp carton sóng Máy cắt rãnh máy in Flexo có cấp liệu / tạo nếp
| Tên: | Hộp carton sóng tự động tốc độ cao Máy cắt rãnh Máy in Flexo, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |

