Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ corrugated box making machine ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất ván sóng 180mm 300M / phút cho các tông tường đôi
| Tên: | dây chuyền sản xuất các tông sóng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy khâu gấp thư mục tự động 15KW Máy khâu bìa cứng hai trong một
| Tên: | Máy khâu gấp thư mục tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Chuyển chân không RDC Máy in Flexo Máy cắt hộp Làm máy xếp chồng tự động
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn, Máy dán thư mục Flexo, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Điều khiển: | Điều khiển máy tính với màn hình cảm ứng, có sẵn để kết nối với Hệ thống ERP |
| Màu sắc: | không bắt buộc |
Dây chuyền sản xuất các tông 180mm Máy gia nhiệt trước hai mặt 5 lớp
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy cắt bế hoàn toàn bằng máy tính, 180 tờ / phút Máy in Flexo 3 màu
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy giấy bìa 2 lớp tự động tốc độ cao 380V 50HZ
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Giấy bìa cứng Máy cắt rãnh in Flexo Đăng ký điều khiển Servo
| Tên: | Đăng ký kiểm soát ervo Máy làm hộp carton sóng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động Loại đóng / mở tốc độ cao
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động 350 tờ / phút Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo |
|---|---|
| Điều kiện: | Thương hiệu mới |
| Đặc trưng: | Ổn định và bền, thương hiệu quốc tế |

