Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ corrugated box making machine ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Hộp carton Máy cắt bế khe in Flexo 180 tờ / phút để làm hộp bánh Pizza
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
0920 Máy cắt hộp sóng / Máy cắt rãnh in thùng carton
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt hộp sóng Máy cắt hộp Carton Máy cắt rãnh in |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
300 tờ / phút Máy cắt hộp sóng RDC Máy cắt bế quay linh hoạt
| Vôn: | 380V / 220V 50HZ, hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng: | Trọng lượng đơn vị rãnh là hơn 10000KGS |
| Tên: | Dây chuyền đầy đủ để làm hộp carton, Máy dán thư mục Flexo, Máy cắt hộp sóng |
Dây chuyền sản xuất các tông sóng 5.5KW 5 lớp 300m / phút
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu: | Tốc độ cao tự động |
Máy dán bìa carton 1200x2400 để làm hộp carton sóng
| Tên may moc:: | thư mục carton gluer máy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
| Vật chất: | Độ dày thân 60-70mm |
Máy cắt rãnh in Flexo 4 màu, Máy tạo hộp sóng hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy khâu hộp carton bằng tay 2200mm 2500mm 220V Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy khâu hộp carton |
|---|---|
| loại tự động: | hướng dẫn sử dụng |
| Đặc trưng: | Dễ vận hành, giảm chi phí |
Máy khâu hộp carton bằng tay 2200mm 2500mm màu xanh lá cây 220V Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy khâu hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Thủ công |
| Đặc trưng: | Dễ vận hành, giảm chi phí |
Máy gấp và dán hộp giấy sóng 300 tờ / phút
| Từ khóa: | Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Tên: | Máy làm hộp carton |
| Vật chất: | bìa sóng |
Máy cắt tôn 220V 380V cho hộp tôn
| Tên: | Bán nóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |

