Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ corrugated box making machine ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động, Máy làm hộp bánh Pizza 380V 60mm
| Tên: | Máy làm hộp Cartn tốc độ cao hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động 380V Máy làm hộp bánh Pizza 60mm
| Tên: | Máy làm hộp Cartn tốc độ cao hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy in hộp sóng Flexo Nhiều màu 300 tờ / phút
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt rãnh in nhiều màu Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
Máy in hộp sóng Starpack hoàn toàn tự động 180 tờ / phút
| Tên: | Hộp carton sóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy làm hộp carton sóng Toprint Flexo Gluer 150kw
| Tên: | Máy dán thư mục thùng carton hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Cân nặng: | 48-55 tấn |
Máy in hộp sóng vi tính Máy cắt rãnh in Flexo có động cơ
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao được vi tính hóa và có động cơ |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
1200x2400mm Máy in Flexo Gluer, Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy dán thư mục tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động từ bìa cứng sang thùng carton |
Máy làm hộp giấy carton tối thiểu Flexo Gluer 380V 900x2000mm
| Kích thước: | 900x2000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Vật chất: | CÁC TÔNG |
Máy làm thùng giấy có độ bảo mật cao để làm thùng carton sóng
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy sản xuất hộp các tông sóng hoàn toàn tự động Màu tùy chỉnh
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |

