Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ corrugated box making machine ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Máy cắt hộp sóng điều khiển Servo Máy cắt khuôn Máy in Flexo
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt rãnh Máy in Flexo cho tất cả các loại thùn |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
Máy rạch hộp carton sóng, máy ghi điểm cắt cạnh mỏng
| Tên: | Máy chấm điểm cạnh mỏng |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mòn nhanh chóng và v.v. |
| loại tự động: | Có thể là tự động, và thủ công có sẵn. |
300 tờ/phút Máy cắt bế hoàn toàn tự động Máy cắt hộp các tông sóng 65mm
| Tên: | Máy cắt khuôn quay tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v.. |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Máy sản xuất hộp carton 300 tờ / phút Máy cắt rãnh in Flexo
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy sản xuất hộp carton 50HZ Máy cắt rãnh in Flexo 300 tờ / phút
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy khâu hộp bán tự động 380V Servo đôi Bán tự động Máy khâu nối hai mảnh
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với khâu hộp carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Máy khâu hộp bán tự động 500 chiếc / phút
| Tên: | Máy khâu bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
CE 500 cái / phút Máy khâu hộp bán tự động 380V Ổn định bền
| Tên: | Máy khâu bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Máy khâu bán tự động hai mảnh ghép nối cho hộp sóng
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Bán tự động, cho ăn thủ công |
Máy in Flexo hạng nặng 40s Máy cắt giấy dày 40mm Máy làm thùng carton gấp nếp gấp
| Thay đổi đơn hàng: | Thay đổi thứ tự bằng một nút |
|---|---|
| Lưu trữ đơn đặt hàng: | hơn 100.000 đơn đặt hàng |
| Thay đổi tấm in: | 40 giây |

