Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic corrugated box making machine ] trận đấu 112 các sản phẩm.
850x1950 cắt Máy in Flexo dạng sóng tự động Máy làm hộp CE
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt bế khuôn in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | hoàn toàn tự động |
Máy làm thùng carton sóng hoàn toàn tự động 380V 50HZ cho hộp carton
| Tên: | máy làm thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng tự động Tiết kiệm nhân công
| Tên: | Điều khiển Servo Độ chính xác gấp cao Máy làm hộp carton các tông Máy đóng đai tự động Flexo Folder |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy in flexo tự động 3 màu 380V Nhà máy làm hộp sóng 900x2000
| Tên: | Máy Xẻng Máy In Flexo,Máy Xẻng In Flexo Hoàn Toàn Tự Động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật bằng video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp phụ tùng thay |
| Loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
1200x2400mm Máy làm gấp thư mục Flexo tốc độ cao Máy làm hộp carton sóng
| Tình trạng: | Hàng mới 100 |
|---|---|
| Lưu trữ đơn đặt hàng: | hơn 100.000 đơn đặt hàng |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Dây chuyền sản xuất các tông sóng 3 lớp Máy làm hộp carton 7 lớp 5 lớp
| Tên: | Bếp keo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy làm hộp bìa cứng sóng có độ bền cao Đăng ký điều khiển Servo
| Tên: | Đăng ký điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy in hộp sóng 60mm / Máy cắt khuôn quay
| Tên: | Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy làm thùng carton sóng Máy nạp cạnh chì Máy in linh hoạt bốn màu
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy in hộp sóng Flexo được vi tính hóa hoàn toàn 300 tờ / phút
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |

