Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic corrugated box making machine ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Máy gấp và dán hộp giấy sóng 300 tờ / phút
| Từ khóa: | Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Tên: | Máy làm hộp carton |
| Vật chất: | bìa sóng |
Dây chuyền sản xuất các tông sóng 5.5KW 5 lớp 300m / phút
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu: | Tốc độ cao tự động |
Máy dán bìa carton 1200x2400 để làm hộp carton sóng
| Tên may moc:: | thư mục carton gluer máy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
| Vật chất: | Độ dày thân 60-70mm |
Máy khâu hộp carton bằng tay 2200mm 2500mm màu xanh lá cây 220V Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy khâu hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Thủ công |
| Đặc trưng: | Dễ vận hành, giảm chi phí |
Máy dán hộp carton tự động 1200x2400mm để làm hộp carton
| Tên: | Máy làm hộp thư mục Flexo, FFG, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại sản xuất hộp carton, ngành công nghiệp thùng carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ video của Technican, Sắp xếp nhà máy, Hỗ trợ trực tuyến, Cử kỹ sư lắp đặt và đào tạo |
Hộp Carton tự động Máy cắt bế quay RDC Flex với máy rung / Máy xếp chồng tự động
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy khâu hộp carton bằng tay 2200mm 2500mm 220V Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy khâu hộp carton |
|---|---|
| loại tự động: | hướng dẫn sử dụng |
| Đặc trưng: | Dễ vận hành, giảm chi phí |
Máy cắt tôn 220V 380V cho hộp tôn
| Tên: | Bán nóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
300 tờ/phút Máy cắt bế hoàn toàn tự động Máy cắt hộp các tông sóng 65mm
| Tên: | Máy cắt khuôn quay tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v.. |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt hộp sóng điều khiển Servo Máy cắt khuôn Máy in Flexo
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt rãnh Máy in Flexo cho tất cả các loại thùn |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |

