Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic corrugated box making machine ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất các tông 180mm Máy gia nhiệt trước hai mặt 5 lớp
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy cắt bế hoàn toàn bằng máy tính, 180 tờ / phút Máy in Flexo 3 màu
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy cắt bế khuôn 350 tờ / phút Máy in Flexo Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn Máy cắt Rung Máy xếp chồng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy giấy bìa 2 lớp tự động tốc độ cao 380V 50HZ
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Giấy bìa cứng Máy cắt rãnh in Flexo Đăng ký điều khiển Servo
| Tên: | Đăng ký kiểm soát ervo Máy làm hộp carton sóng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Dây chuyền sản xuất bìa cứng 5 lớp 300m / phút Nhà máy tự động 5.5KW
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy cắt khuôn quay RDC cho hộp carton sóng
| Tên: | Máy rung & Bộ đếm tốc độ cao |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
| Kích thước: | 900x2000, 1200x2400,1600x2800 |
Máy tính điều khiển máy in Toprint Flexo Máy cắt rãnh Máy in chuyển chân không RDC
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn, Máy dán thư mục Flexo, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy tính, thay đổi đơn hàng nhanh chóng |
| Thời gian thay đổi đơn hàng: | trong 1-2 màu trong 5 phút và 3-4 màu trong 15 phút |
Màu tùy chỉnh 300 tờ / Máy in Flexo tối thiểu Máy đánh bạc với hệ thống cấp liệu Cắt 850x1950
| Tên: | Máy in Flexo Máy đánh bạc |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | hoàn toàn tự động |

