Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic corrugated box making machine ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Máy làm thùng các tông Máy in RDC Máy in Flexo Sáu trục Xoay
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy in flexo gợn sóng vi tính hóa đầy đủ 380V 50HZ 300 tờ / phút
| Tên: | Máy Xẻ Khe In Flexo, Máy Xẻng Máy In Flexo, Máy Làm Hộp Carton |
|---|---|
| Đặc trưng: | ổn định và bền |
| từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động Loại đóng / mở tốc độ cao
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động 350 tờ / phút Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo |
|---|---|
| Điều kiện: | Thương hiệu mới |
| Đặc trưng: | Ổn định và bền, thương hiệu quốc tế |
Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính Máy dán thùng carton tự động Máy dán thùng 200 tờ / phút
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy làm thùng carton 250 tờ / phút 1190x2400mm Máy in Flexo Slotter Auto Folder Gluer
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Hộp carton Máy cắt bế khe in Flexo 180 tờ / phút để làm hộp bánh Pizza
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Máy cắt tôn quay tự động / Máy cắt rãnh quay tự động
| Tên: | Máy chấm điểm cạnh mỏng |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mòn nhanh chóng và v.v. |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
0920 Máy cắt hộp sóng / Máy cắt rãnh in thùng carton
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt hộp sóng Máy cắt hộp Carton Máy cắt rãnh in |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
300 tờ / phút Máy cắt hộp sóng RDC Máy cắt bế quay linh hoạt
| Vôn: | 380V / 220V 50HZ, hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng: | Trọng lượng đơn vị rãnh là hơn 10000KGS |
| Tên: | Dây chuyền đầy đủ để làm hộp carton, Máy dán thư mục Flexo, Máy cắt hộp sóng |

