Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic corrugated box making machine ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Máy in hộp sóng 60mm 0920 / Máy in hộp bánh Pizza
| Tên: | Máy in hộp sóng, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Lớp tự động: | Tốc độ cao, hoàn toàn tự động |
Máy sản xuất hộp sóng Starpack Điều khiển Servo Bảo hành 1 năm
| Tên: | máy làm thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
0920 Máy in Flexo Máy rung Máy xếp chồng Máy làm hộp carton sóng
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn Máy cắt Rung Máy xếp chồng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy in hộp sóng Flexo Nhiều màu 300 tờ / phút
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt rãnh in nhiều màu Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
Máy in hộp sóng Starpack hoàn toàn tự động 180 tờ / phút
| Tên: | Hộp carton sóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy làm hộp carton sóng Toprint Flexo Gluer 150kw
| Tên: | Máy dán thư mục thùng carton hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Cân nặng: | 48-55 tấn |
Máy in hộp sóng vi tính Máy cắt rãnh in Flexo có động cơ
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao được vi tính hóa và có động cơ |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
Máy làm hộp giấy carton tối thiểu Flexo Gluer 380V 900x2000mm
| Kích thước: | 900x2000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Vật chất: | CÁC TÔNG |
Máy sản xuất thùng carton bền Điều khiển PLC 8 Cấu trúc trục
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy làm thùng giấy có độ bảo mật cao để làm thùng carton sóng
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |

