Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic corrugated box making machine ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Máy làm thùng carton ổn định Máy sản xuất hộp bìa cứng hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Loại hình: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy sản xuất hộp các tông sóng hoàn toàn tự động Màu tùy chỉnh
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Dây chuyền sản xuất giấy bìa 5 lớp hoàn toàn tự động
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy cắt rãnh in Flexo 4 màu, Máy tạo hộp sóng hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy dán thư mục sóng vi tính 1200x2400mm Hoàn toàn tự động
| Các ứng dụng: | Hộp carton sóng in và gấp |
|---|---|
| Max. Tối đa Size Kích thước: | 1200x2400mm |
| Tốc độ, vận tốc: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
CE Servo Control Máy làm hộp carton sóng gấp nếp tốc độ cao
| Khung: | Độ dày 60-70mm |
|---|---|
| Bộ phận điện: | Thương hiệu đầu tiên quốc tế như Siemens, Danfoss |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy cắt khuôn quay hoàn toàn tự động, Máy cắt hộp carton sóng 65mm
| Tên: | Máy cắt khuôn quay tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mòn nhanh chóng và v.v. |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy khâu gấp thư mục tự động 15KW Máy khâu bìa cứng hai trong một
| Tên: | Máy khâu gấp thư mục tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Dây chuyền sản xuất ván sóng 180mm 300M / phút cho các tông tường đôi
| Tên: | dây chuyền sản xuất các tông sóng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy cắt hộp sóng 12kw Điều khiển Servo với Bộ nạp cạnh chì
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt bế khuôn Máy in Flexo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |

