Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo printer slotter machine ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Máy cắt hộp sóng 150 tờ / phút Máy làm hộp bánh pizza tự động
| Tên: | Máy làm hộp bánh pizza tự động Máy cắt hộp carton sóng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Cung cấp phụ tùng hao mòn nhanh chóng |
Máy sản xuất thùng carton bền Điều khiển PLC 8 Cấu trúc trục
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy làm hộp giấy carton tối thiểu Flexo Gluer 380V 900x2000mm
| Kích thước: | 900x2000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Vật chất: | CÁC TÔNG |
Máy dán hộp carton sóng 60mm 70mm 300 tờ / phút
| Độ dày cơ thể: | 60-70mm tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Tốc độ: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
| Thương hiệu điện: | Tất cả các thương hiệu hạng nhất quốc tế |
8000kgs Máy dán thư mục tự động 380V 50HZ để dán hộp carton
| Tên: | Máy dán thư mục tự động, Máy dán hộp carton |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
150m / phút Máy kéo gấp thư mục tự động 20,8kw để làm hộp carton sóng
| Tên: | Máy dán thư mục tự động tốc độ cao |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Dây chuyền sản xuất các tông sóng bằng sáng chế 150m / phút 5 lớp hoàn toàn tự động
| Tên: | Dây chuyền sản xuất ván sóng |
|---|---|
| Vôn: | phong tục |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến |

