Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo printer slotter machine ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Máy in hộp sóng 60mm 0920 / Máy in hộp bánh Pizza
| Tên: | Máy in hộp sóng, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Lớp tự động: | Tốc độ cao, hoàn toàn tự động |
Máy làm thùng giấy có độ bảo mật cao để làm thùng carton sóng
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy khâu bán tự động hai mảnh ghép nối cho hộp sóng
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Bán tự động, cho ăn thủ công |
Máy dán bìa carton tự động 150m / phút hoạt động dễ dàng
| Tên: | Máy dán thư mục tự động tốc độ cao |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy dán hộp carton sóng hoàn toàn tự động 150m / phút 20,8kw
| Tên: | Máy dán hộp carton Máy dán thư mục |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy khâu hộp bán tự động 380V Servo đôi Bán tự động Máy khâu nối hai mảnh
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với khâu hộp carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Máy khâu hộp bán tự động 500 chiếc / phút
| Tên: | Máy khâu bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Inline Flexo Folder Gluer 300 tờ / phút Máy cắt bế khe in Flexo
| Dịch vụ bảo hành: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Phụ tùng thay thế |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Hoàn toàn tự động, điều khiển máy tính hoàn toàn, tốc độ cao, chạy ổn định |
| Độ chính xác in: | ± 0,5mm |
Máy làm hộp carton sóng Toprint Flexo Gluer 150kw
| Tên: | Máy dán thư mục thùng carton hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Cân nặng: | 48-55 tấn |
Máy cấp liệu dạng sóng không nghiền Flexo Folder Gluer FFG Caser Slotter Máy cắt khuôn
| Đăng kí: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
|---|---|
| Loại hình: | Flexo Folder Gluer, Case Maker |
| Hệ thống dán: | Valco |

