Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo printer slotter machine ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Máy dán thư mục tự động TP-CR Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Loại máy: | Máy inline Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Chức năng: | từ bìa cứng đến thùng carton |
| Cài đặt: | Có sẵn để cử kỹ sư, cài đặt miễn phí |
Máy dán thư mục hộp 250 tờ / phút Máy cắt rãnh đơn trục kép
| Tên: | Máy dán thư mục hộp carton tự động |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Khay nạp: | Bộ nạp cạnh chì |
300 tờ / phút Máy cắt hộp sóng RDC Máy cắt bế quay linh hoạt
| Vôn: | 380V / 220V 50HZ, hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng: | Trọng lượng đơn vị rãnh là hơn 10000KGS |
| Tên: | Dây chuyền đầy đủ để làm hộp carton, Máy dán thư mục Flexo, Máy cắt hộp sóng |
Máy dán hộp carton hoàn toàn tự động 60mm với lưỡi bác sĩ chuyển chân không
| con lăn gốm: | Đúng |
|---|---|
| Dao phẫu thuật: | Không bắt buộc |
| Điều khiển: | Kiểm soát nội tuyến với máy in |
Máy cắt bế hoàn toàn bằng máy tính, 180 tờ / phút Máy in Flexo 3 màu
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
0920 Máy cắt hộp sóng / Máy cắt rãnh in thùng carton
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt hộp sóng Máy cắt hộp Carton Máy cắt rãnh in |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt khuôn hộp carton 220V / 380V Máy cắt khuôn quay RDC Khung máy 65mm
| Tên: | máy cắt bế quay |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v... |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động, Máy làm hộp bánh Pizza 380V 60mm
| Tên: | Máy làm hộp Cartn tốc độ cao hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy dán bìa carton 1200x2400 để làm hộp carton sóng
| Tên may moc:: | thư mục carton gluer máy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
| Vật chất: | Độ dày thân 60-70mm |
Máy khâu hộp carton bằng tay 2200mm 2500mm màu xanh lá cây 220V Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy khâu hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Thủ công |
| Đặc trưng: | Dễ vận hành, giảm chi phí |

