Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo printer slotter machine ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Máy in Flexo 3 màu, Nhà máy làm hộp sóng tự động
| Tên: | Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy cắt rãnh in Flexo hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
Hộp carton Máy cắt bế khe in Flexo 180 tờ / phút để làm hộp bánh Pizza
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động 350 tờ / phút Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo |
|---|---|
| Điều kiện: | Thương hiệu mới |
| Đặc trưng: | Ổn định và bền, thương hiệu quốc tế |
Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Bộ nạp cạnh chì 4 Màu Máy in Flexo Máy cắt khuôn quay Máy rung và Máy xếp chồng
| Tên: | Viền chì, khay nạp In Flexo bốn màu, Khe quay, Dao cắt khuôn, Bộ rung, Bộ đếm |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả, |
Máy cắt rãnh in Flexo được vi tính hóa hoàn toàn Máy truyền chân không tốc độ cao
| Tên: | Máy tính chuyển chân không tốc độ cao hoàn toàn Máy in Flexo hàng đầu Máy cắt bế khuôn (RDC) |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Warrenty: | Toàn bộ máy Warrenty 1 năm, Hộp truyền thức ăn 3 năm |
Máy cắt rãnh in HD Flexo Tốc độ cao Truyền chân không ổn định hàng đầu Bền
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy tính chuyển chân không tốc độ cao hoàn toàn Máy in Flexo hàng đầu Máy cắt bế khuôn (RDC) |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
1200x2400mm Máy in Flexo Gluer, Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy dán thư mục tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động từ bìa cứng sang thùng carton |
Máy sản xuất hộp carton 300 tờ / phút Máy cắt rãnh in Flexo
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy hoàn toàn tự động Flexo Folder Gluer Máy cắt góc Đếm góc đẩy ra
| Tên: | Các nhà sản xuất Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư phái cử có sẵn, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |

