Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo printer slotter machine ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Máy cắt tôn 220V 380V cho hộp tôn
| Tên: | Bán nóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Máy sản xuất hộp sóng Starpack Điều khiển Servo Bảo hành 1 năm
| Tên: | máy làm thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Điều khiển PLC Máy cắt bế khe in Flexo hoàn toàn tự động
| Sử dụng: | Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Chức năng: | Cho ăn, in, cắt, gấp, dán |
| Kiểu: | Máy chuyền một lần |
CE Servo Control Máy làm hộp carton sóng gấp nếp tốc độ cao
| Khung: | Độ dày 60-70mm |
|---|---|
| Bộ phận điện: | Thương hiệu đầu tiên quốc tế như Siemens, Danfoss |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy dán gấp tự động 150kw Thiết bị in Flexo cho hộp carton sóng
| Tên: | Flexo Folder Gluer để làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Làm hộp carton sóng |
| Hàm số: | Cho ăn, in ấn, cắt rãnh, gấp, dán |
Máy dán gấp tự động 150kw, Máy in Flexo cho hộp carton sóng
| Tên: | Flexo Folder Gluer để làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Làm hộp carton sóng |
| Chức năng: | Cho ăn, in ấn, cắt rãnh, gấp, dán |
Máy dán thư mục sóng vi tính 1200x2400mm Hoàn toàn tự động
| Các ứng dụng: | Hộp carton sóng in và gấp |
|---|---|
| Max. Tối đa Size Kích thước: | 1200x2400mm |
| Tốc độ, vận tốc: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
Loại mở / đóng hộp Thư mục Máy làm bóng Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Kiểm soát bằng máy tính: | Có, điều khiển máy tính công nghiệp với màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton tự động |
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy tính, thay đổi đơn đặt hàng nhanh chóng |
Máy dán thư mục hộp 60mm Điều khiển hoàn toàn bằng máy vi tính gấp dán 300 tờ / phút
| Điều khiển bằng máy vi tính: | Có, Điều khiển máy tính công nghiệp với màn hình cảm ứng |
|---|---|
| từ khóa: | Máy làm hộp carton tự động |
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy vi tính, thay đổi lệnh nhanh chóng |
Máy làm hộp sóng 3 lớp 5 lớp 7 lớp 300 tờ / phút với màn hình cảm ứng
| Màu in: | Đa sắc màu |
|---|---|
| Max. Tối đa Production Speed Tốc độ sản xuất: | 300 tờ / phút |
| Điều khiển màn hình cảm ứng: | Đúng |

