Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ ce corrugated cardboard box making machine ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất bìa cứng 5 lớp 300m / phút Nhà máy tự động 5.5KW
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
300 tờ / phút Máy cắt hộp sóng RDC Máy cắt bế quay linh hoạt
| Vôn: | 380V / 220V 50HZ, hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng: | Trọng lượng đơn vị rãnh là hơn 10000KGS |
| Tên: | Dây chuyền đầy đủ để làm hộp carton, Máy dán thư mục Flexo, Máy cắt hộp sóng |
Giấy bìa có sóng Máy nạp cạnh chì Máy in Flexo bốn màu
| Tên: | Viền chì, khay nạp In Flexo bốn màu, Khe quay, Dao cắt khuôn, Bộ rung, Bộ đếm |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
FFG Caser 900x2000mm Máy cắt khuôn Flexo Folder Gluer Slotter với Bằng sáng chế
| Đăng kí: | để làm tất cả các loại Hộp Carton |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động từ bìa cứng sang thùng carton |
| Loại điều khiển: | Loại bánh răng với điều khiển Servo |
Inline Flexo Folder Gluer 300 tờ / phút Máy cắt bế khe in Flexo
| Dịch vụ bảo hành: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Phụ tùng thay thế |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Hoàn toàn tự động, điều khiển máy tính hoàn toàn, tốc độ cao, chạy ổn định |
| Độ chính xác in: | ± 0,5mm |
Máy dán thư mục tự động TP-CR Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Loại máy: | Máy inline Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Chức năng: | từ bìa cứng đến thùng carton |
| Cài đặt: | Có sẵn để cử kỹ sư, cài đặt miễn phí |
Máy cắt hộp carton Máy cắt khuôn quay RDC cho sóng
| Tên: | máy cắt khuôn quay |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mòn nhanh chóng và v.v. |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy dán bán tự động 45m / phút, Máy dán gấp tự động 2,5kw
| Tên: | Máy dán bán tự động Máy dán hộp carton đơn hàng nhỏ |
|---|---|
| loại tự động: | Bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy dán thư mục tự động 130 m / phút Khí nén thủy lực tốc độ cao 7500kg
| Tên: | Máy gấp và dán thùng carton tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| loại điều khiển: | Điện, Khí nén, Thủy lực, Cơ khí |
Con lăn uốn cong StarPack 700kgs cho dây chuyền sản xuất Chứng nhận CE
| Tên: | Con lăn uốn |
|---|---|
| Mô hình: | phụ thuộc vào yêu cầu của khách hàng |
| Kiểu: | bất kỳ cây sáo nào có sẵn |

