Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ ce corrugated cardboard box making machine ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Máy in Flexo 3 màu, Nhà máy làm hộp sóng tự động
| Tên: | Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy cắt rãnh in Flexo hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
Máy dán gấp tự động 150kw Thiết bị in Flexo cho hộp carton sóng
| Tên: | Flexo Folder Gluer để làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Làm hộp carton sóng |
| Hàm số: | Cho ăn, in ấn, cắt rãnh, gấp, dán |
Máy sản xuất hộp sóng Starpack Điều khiển Servo Bảo hành 1 năm
| Tên: | máy làm thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy in hộp sóng vi tính Máy cắt rãnh in Flexo có động cơ
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao được vi tính hóa và có động cơ |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
Máy cắt tôn quay tự động / Máy cắt rãnh quay tự động
| Tên: | Máy chấm điểm cạnh mỏng |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mòn nhanh chóng và v.v. |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy khâu hộp bán tự động 500 chiếc / phút
| Tên: | Máy khâu bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Máy sản xuất hộp carton 300 tờ / phút Máy cắt rãnh in Flexo
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy sản xuất hộp carton 50HZ Máy cắt rãnh in Flexo 300 tờ / phút
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Dây chuyền sản xuất các tông sóng 5.5KW 5 lớp 300m / phút
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu: | Tốc độ cao tự động |
Máy in Flexo hạng nặng 40s Máy cắt giấy dày 40mm Máy làm thùng carton gấp nếp gấp
| Thay đổi đơn hàng: | Thay đổi thứ tự bằng một nút |
|---|---|
| Lưu trữ đơn đặt hàng: | hơn 100.000 đơn đặt hàng |
| Thay đổi tấm in: | 40 giây |

