Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ ce corrugated cardboard box making machine ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Máy cấp liệu dạng sóng không nghiền Flexo Folder Gluer FFG Caser Slotter Máy cắt khuôn
| Đăng kí: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
|---|---|
| Loại hình: | Flexo Folder Gluer, Case Maker |
| Hệ thống dán: | Valco |
Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính Máy dán thùng carton tự động Máy dán thùng 200 tờ / phút
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy cắt rãnh in Flexo 4 màu, Máy tạo hộp sóng hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Hộp Carton tự động Máy cắt bế quay RDC Flex với máy rung / Máy xếp chồng tự động
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy dán hộp carton tự động 1200x2400mm để làm hộp carton
| Tên: | Máy làm hộp thư mục Flexo, FFG, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại sản xuất hộp carton, ngành công nghiệp thùng carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ video của Technican, Sắp xếp nhà máy, Hỗ trợ trực tuyến, Cử kỹ sư lắp đặt và đào tạo |
Máy dán hộp 2 mảnh bán tự động 9KW Bảo hành 1 năm
| Tên: | Máy khâu nối Gluer bán tự động hai mảnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Làm hộp carton sóng |
| Chức năng: | dán |
Máy cắt khuôn hộp carton 220V / 380V Máy cắt khuôn quay RDC Khung máy 65mm
| Tên: | máy cắt bế quay |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v... |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Máy giấy bìa 2 lớp tự động tốc độ cao 380V 50HZ
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy tôn hai mặt, Dây chuyền sản xuất tôn 5 lớp 5.5KW 500mm
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu: | Tự động |
Máy cán sáo tự động Điều khiển servo để cán các tông
| Tên: | Máy cán sáo tự động |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |

