Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ ce corrugated cardboard box making machine ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Máy cắt hộp sóng 12kw Điều khiển Servo với Bộ nạp cạnh chì
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt bế khuôn Máy in Flexo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
Máy cắt khuôn quay RDC cho hộp carton sóng
| Tên: | Máy rung & Bộ đếm tốc độ cao |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
| Kích thước: | 900x2000, 1200x2400,1600x2800 |
150m / phút Máy kéo gấp thư mục tự động 20,8kw để làm hộp carton sóng
| Tên: | Máy dán thư mục tự động tốc độ cao |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy dán thư mục sóng vi tính 1200x2400mm Hoàn toàn tự động
| Các ứng dụng: | Hộp carton sóng in và gấp |
|---|---|
| Max. Tối đa Size Kích thước: | 1200x2400mm |
| Tốc độ, vận tốc: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
Hộp carton sóng Máy cắt rãnh máy in Flexo có cấp liệu / tạo nếp
| Tên: | Hộp carton sóng tự động tốc độ cao Máy cắt rãnh Máy in Flexo, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Dây chuyền sản xuất các tông 5 lớp 150m / phút cho các tông tường đôi
| Tên: | Dây chuyền sản xuất ván sóng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Dây chuyền sản xuất ván sóng 180mm 300M / phút cho các tông tường đôi
| Tên: | dây chuyền sản xuất các tông sóng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy dán gấp tự động 150kw, Máy in Flexo cho hộp carton sóng
| Tên: | Flexo Folder Gluer để làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Làm hộp carton sóng |
| Chức năng: | Cho ăn, in ấn, cắt rãnh, gấp, dán |
Dây chuyền sản xuất các tông 180mm Máy gia nhiệt trước hai mặt 5 lớp
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy khâu gấp thư mục tự động 15KW Máy khâu bìa cứng hai trong một
| Tên: | Máy khâu gấp thư mục tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |

