Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ ce corrugated cardboard box making machine ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Giấy bìa cứng Máy cắt rãnh in Flexo Đăng ký điều khiển Servo
| Tên: | Đăng ký kiểm soát ervo Máy làm hộp carton sóng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy in flexo gợn sóng vi tính hóa đầy đủ 380V 50HZ 300 tờ / phút
| Tên: | Máy Xẻ Khe In Flexo, Máy Xẻng Máy In Flexo, Máy Làm Hộp Carton |
|---|---|
| Đặc trưng: | ổn định và bền |
| từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động Loại đóng / mở tốc độ cao
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động 350 tờ / phút Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo |
|---|---|
| Điều kiện: | Thương hiệu mới |
| Đặc trưng: | Ổn định và bền, thương hiệu quốc tế |
Máy hoàn toàn tự động Flexo Folder Gluer Máy cắt góc Đếm góc đẩy ra
| Tên: | Các nhà sản xuất Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư phái cử có sẵn, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
Máy cắt bế hoàn toàn bằng máy tính, 180 tờ / phút Máy in Flexo 3 màu
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy dán bìa carton tự động 150m / phút hoạt động dễ dàng
| Tên: | Máy dán thư mục tự động tốc độ cao |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy cắt bế khuôn 350 tờ / phút Máy in Flexo Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn Máy cắt Rung Máy xếp chồng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
0920 Máy cắt hộp sóng / Máy cắt rãnh in thùng carton
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt hộp sóng Máy cắt hộp Carton Máy cắt rãnh in |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |

