Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic flexo folder gluer ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Máy làm hộp bìa cứng sóng có độ bền cao Đăng ký điều khiển Servo
| Tên: | Đăng ký điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt hộp sóng 12kw Điều khiển Servo với Bộ nạp cạnh chì
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt bế khuôn Máy in Flexo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
Máy làm thùng carton sóng Máy nạp cạnh chì Máy in linh hoạt bốn màu
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy cắt khuôn hộp carton 220V / 380V Máy cắt khuôn quay RDC Khung máy 65mm
| Tên: | máy cắt bế quay |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v... |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt tôn 220V 380V cho hộp tôn
| Tên: | Bán nóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Máy in hộp sóng 60mm / Máy cắt khuôn quay
| Tên: | Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy in hộp sóng 60mm 0920 / Máy in hộp bánh Pizza
| Tên: | Máy in hộp sóng, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Lớp tự động: | Tốc độ cao, hoàn toàn tự động |
Máy làm hộp sóng 3 lớp 5 lớp 7 lớp 300 tờ / phút với màn hình cảm ứng
| Màu in: | Đa sắc màu |
|---|---|
| Max. Tối đa Production Speed Tốc độ sản xuất: | 300 tờ / phút |
| Điều khiển màn hình cảm ứng: | Đúng |
Máy khâu hộp carton bằng tay 2200mm 2500mm màu xanh lá cây 220V Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy khâu hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Thủ công |
| Đặc trưng: | Dễ vận hành, giảm chi phí |

