Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic flexo folder gluer ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Bộ nạp cạnh chì 4 Màu Máy in Flexo Máy cắt khuôn quay Máy rung và Máy xếp chồng
| Tên: | Viền chì, khay nạp In Flexo bốn màu, Khe quay, Dao cắt khuôn, Bộ rung, Bộ đếm |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả, |
Máy sản xuất hộp các tông sóng hoàn toàn tự động Màu tùy chỉnh
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy dán hộp carton sóng hoàn toàn tự động 150m / phút 20,8kw
| Tên: | Máy dán hộp carton Máy dán thư mục |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy sản xuất hộp carton 50HZ Máy cắt rãnh in Flexo 300 tờ / phút
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy sản xuất thùng carton bền Điều khiển PLC 8 Cấu trúc trục
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy làm thùng giấy có độ bảo mật cao để làm thùng carton sóng
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Dây chuyền sản xuất các tông sóng bằng sáng chế 150m / phút 5 lớp hoàn toàn tự động
| Tên: | Dây chuyền sản xuất ván sóng |
|---|---|
| Vôn: | phong tục |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến |
Máy gấp và dán hộp giấy sóng 300 tờ / phút
| Từ khóa: | Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Tên: | Máy làm hộp carton |
| Vật chất: | bìa sóng |
300 tờ / phút Máy cắt hộp sóng RDC Máy cắt bế quay linh hoạt
| Vôn: | 380V / 220V 50HZ, hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng: | Trọng lượng đơn vị rãnh là hơn 10000KGS |
| Tên: | Dây chuyền đầy đủ để làm hộp carton, Máy dán thư mục Flexo, Máy cắt hộp sóng |
Máy sản xuất hộp sóng Starpack Điều khiển Servo Bảo hành 1 năm
| Tên: | máy làm thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |

