Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic flexo folder gluer ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Máy cắt rãnh máy in Flexo tự động, Máy nội tuyến gấp nếp gấp nếp gấp
| Từ khóa: | Máy dán thư mục hộp |
|---|---|
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát nội tuyến, tiết kiệm chi phí lao động và không gian |
| Độ dày: | Độ dày khung 60-70mm |
Máy dán thư mục hộp 60mm Điều khiển hoàn toàn bằng máy vi tính gấp dán 300 tờ / phút
| Điều khiển bằng máy vi tính: | Có, Điều khiển máy tính công nghiệp với màn hình cảm ứng |
|---|---|
| từ khóa: | Máy làm hộp carton tự động |
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy vi tính, thay đổi lệnh nhanh chóng |
Máy in Flexo tự động
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy dán hộp carton sóng 60mm 70mm 300 tờ / phút
| Độ dày cơ thể: | 60-70mm tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Tốc độ: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
| Thương hiệu điện: | Tất cả các thương hiệu hạng nhất quốc tế |
CE Servo Control Máy làm hộp carton sóng gấp nếp tốc độ cao
| Khung: | Độ dày 60-70mm |
|---|---|
| Bộ phận điện: | Thương hiệu đầu tiên quốc tế như Siemens, Danfoss |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động Loại đóng / mở tốc độ cao
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động 350 tờ / phút Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo |
|---|---|
| Điều kiện: | Thương hiệu mới |
| Đặc trưng: | Ổn định và bền, thương hiệu quốc tế |
Hộp Carton Máy in Flexo Máy cắt lỗ Máy cắt khuôn FFG Casemaker
| Tên: | Máy gấp thư mục Flexo tự động, Máy gấp hộp carton |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Để in |
| địa điểm nhà máy: | Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc |
Máy làm thùng carton 250 tờ / phút 1190x2400mm Máy in Flexo Slotter Auto Folder Gluer
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy in Flexo hạng nặng 40s Máy cắt giấy dày 40mm Máy làm thùng carton gấp nếp gấp
| Thay đổi đơn hàng: | Thay đổi thứ tự bằng một nút |
|---|---|
| Lưu trữ đơn đặt hàng: | hơn 100.000 đơn đặt hàng |
| Thay đổi tấm in: | 40 giây |

