Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic flexo folder gluer ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Máy làm hộp bìa cứng tự động bền cho hộp carton sóng
| Tên: | Đăng ký điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy khâu hộp bán tự động 500 chiếc / phút
| Tên: | Máy khâu bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Máy khâu bán tự động hai mảnh ghép nối cho hộp sóng
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Bán tự động, cho ăn thủ công |
Máy in Flexo 3 màu, Nhà máy làm hộp sóng tự động
| Tên: | Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy cắt rãnh in Flexo hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
850x1950 cắt Máy in Flexo dạng sóng tự động Máy làm hộp CE
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt bế khuôn in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | hoàn toàn tự động |
Máy tính điều khiển máy in Toprint Flexo Máy cắt rãnh Máy in chuyển chân không RDC
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn, Máy dán thư mục Flexo, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy tính, thay đổi đơn hàng nhanh chóng |
| Thời gian thay đổi đơn hàng: | trong 1-2 màu trong 5 phút và 3-4 màu trong 15 phút |
Máy khâu hộp bán tự động 380V Servo đôi Bán tự động Máy khâu nối hai mảnh
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với khâu hộp carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Máy in flexo gợn sóng vi tính hóa đầy đủ 380V 50HZ 300 tờ / phút
| Tên: | Máy Xẻ Khe In Flexo, Máy Xẻng Máy In Flexo, Máy Làm Hộp Carton |
|---|---|
| Đặc trưng: | ổn định và bền |
| từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy in hộp sóng Flexo được vi tính hóa hoàn toàn 300 tờ / phút
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy in hộp sóng Flexo Nhiều màu 300 tờ / phút
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt rãnh in nhiều màu Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |

