Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic corrugated box making machine ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Máy tôn hai mặt, Dây chuyền sản xuất tôn 5 lớp 5.5KW 500mm
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu: | Tự động |
Inline Flexo Folder Gluer 300 tờ / phút Máy cắt bế khe in Flexo
| Dịch vụ bảo hành: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Phụ tùng thay thế |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Hoàn toàn tự động, điều khiển máy tính hoàn toàn, tốc độ cao, chạy ổn định |
| Độ chính xác in: | ± 0,5mm |
Máy cấp liệu dạng sóng không nghiền Flexo Folder Gluer FFG Caser Slotter Máy cắt khuôn
| Đăng kí: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
|---|---|
| Loại hình: | Flexo Folder Gluer, Case Maker |
| Hệ thống dán: | Valco |
Máy dán thư mục tự động TP-CR Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Loại máy: | Máy inline Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Chức năng: | từ bìa cứng đến thùng carton |
| Cài đặt: | Có sẵn để cử kỹ sư, cài đặt miễn phí |
Máy dán bán tự động 45m / phút, Máy dán gấp tự động 2,5kw
| Tên: | Máy dán bán tự động Máy dán hộp carton đơn hàng nhỏ |
|---|---|
| loại tự động: | Bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy cán sáo tự động Điều khiển servo để cán các tông
| Tên: | Máy cán sáo tự động |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy dán hộp carton sóng 60mm 70mm 300 tờ / phút
| Độ dày cơ thể: | 60-70mm tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Tốc độ: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
| Thương hiệu điện: | Tất cả các thương hiệu hạng nhất quốc tế |
FFG Caser 900x2000mm Máy cắt khuôn Flexo Folder Gluer Slotter với Bằng sáng chế
| Đăng kí: | để làm tất cả các loại Hộp Carton |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động từ bìa cứng sang thùng carton |
| Loại điều khiển: | Loại bánh răng với điều khiển Servo |
Máy dán hộp 2 mảnh bán tự động 9KW Bảo hành 1 năm
| Tên: | Máy khâu nối Gluer bán tự động hai mảnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Làm hộp carton sóng |
| Chức năng: | dán |
Con lăn uốn cong StarPack 700kgs cho dây chuyền sản xuất Chứng nhận CE
| Tên: | Con lăn uốn |
|---|---|
| Mô hình: | phụ thuộc vào yêu cầu của khách hàng |
| Kiểu: | bất kỳ cây sáo nào có sẵn |

