Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo printing machine for corrugated carton ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Máy cắt tôn 220V 380V cho hộp tôn
| Tên: | Bán nóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Máy in hộp sóng 60mm 0920 / Máy in hộp bánh Pizza
| Tên: | Máy in hộp sóng, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Lớp tự động: | Tốc độ cao, hoàn toàn tự động |
900x2000mm Máy làm hộp sóng tự động Flexo Folder Gluer
| Tên may moc: | Thư mục Gluer tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với hộp carton sóng |
| Từ khóa: | Máy in hộp carton |
Hộp carton Máy cắt bế khe in Flexo 180 tờ / phút để làm hộp bánh Pizza
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Máy dán bìa carton 1200x2400 để làm hộp carton sóng
| Tên may moc:: | thư mục carton gluer máy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
| Vật chất: | Độ dày thân 60-70mm |
Hộp carton sóng Máy cắt khe máy in Flexo với nếp gấp
| Tên: | Hộp carton sóng tự động tốc độ cao Máy cắt rãnh Máy in Flexo, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy làm thùng carton sóng Máy nạp cạnh chì Máy in linh hoạt bốn màu
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động Loại đóng / mở tốc độ cao
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy sản xuất thùng carton bền Điều khiển PLC 8 Cấu trúc trục
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy sản xuất hộp carton 300 tờ / phút Máy cắt rãnh in Flexo
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |

