Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo printing machine for corrugated carton ] trận đấu 79 các sản phẩm.
0920 Máy cắt hộp sóng / Máy cắt rãnh in thùng carton
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt hộp sóng Máy cắt hộp Carton Máy cắt rãnh in |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy dán hộp carton tự động 1200x2400mm để làm hộp carton
| Tên: | Máy làm hộp thư mục Flexo, FFG, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại sản xuất hộp carton, ngành công nghiệp thùng carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ video của Technican, Sắp xếp nhà máy, Hỗ trợ trực tuyến, Cử kỹ sư lắp đặt và đào tạo |
Máy hoàn toàn tự động Flexo Folder Gluer Máy cắt góc Đếm góc đẩy ra
| Tên: | Các nhà sản xuất Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư phái cử có sẵn, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
Máy làm hộp bìa cứng sóng có độ bền cao Đăng ký điều khiển Servo
| Tên: | Đăng ký điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Servo Control Flexo Printer Slotter Die Cutter Máy làm hộp sóng hoàn toàn tự động
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy làm hộp sóng hoàn toàn tự động, Máy dán thư mục Flexo
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt bế khuôn Máy in Flexo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
850x1950 cắt Máy in Flexo dạng sóng tự động Máy làm hộp CE
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt bế khuôn in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | hoàn toàn tự động |
Máy làm thùng carton ổn định Máy sản xuất hộp bìa cứng hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Loại hình: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
1200x2400mm Máy in Flexo Gluer, Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy dán thư mục tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động từ bìa cứng sang thùng carton |
FFG Caser 900x2000mm Máy cắt khuôn Flexo Folder Gluer Slotter với Bằng sáng chế
| Đăng kí: | để làm tất cả các loại Hộp Carton |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động từ bìa cứng sang thùng carton |
| Loại điều khiển: | Loại bánh răng với điều khiển Servo |

