Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo printing machine for corrugated carton ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Máy gấp và dán hộp giấy sóng 300 tờ / phút
| Từ khóa: | Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Tên: | Máy làm hộp carton |
| Vật chất: | bìa sóng |
Máy dán thư mục sóng vi tính 1200x2400mm Hoàn toàn tự động
| Các ứng dụng: | Hộp carton sóng in và gấp |
|---|---|
| Max. Tối đa Size Kích thước: | 1200x2400mm |
| Tốc độ, vận tốc: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
CE Servo Control Máy làm hộp carton sóng gấp nếp tốc độ cao
| Khung: | Độ dày 60-70mm |
|---|---|
| Bộ phận điện: | Thương hiệu đầu tiên quốc tế như Siemens, Danfoss |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy in Flexo hạng nặng 40s Máy cắt giấy dày 40mm Máy làm thùng carton gấp nếp gấp
| Thay đổi đơn hàng: | Thay đổi thứ tự bằng một nút |
|---|---|
| Lưu trữ đơn đặt hàng: | hơn 100.000 đơn đặt hàng |
| Thay đổi tấm in: | 40 giây |
Máy khâu hộp carton bằng tay 2200mm 2500mm màu xanh lá cây 220V Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy khâu hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Thủ công |
| Đặc trưng: | Dễ vận hành, giảm chi phí |
Máy cắt khuôn hộp carton 220V / 380V Máy cắt khuôn quay RDC Khung máy 65mm
| Tên: | máy cắt bế quay |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v... |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Máy làm hộp sóng 3 lớp 5 lớp 7 lớp 300 tờ / phút với màn hình cảm ứng
| Màu in: | Đa sắc màu |
|---|---|
| Max. Tối đa Production Speed Tốc độ sản xuất: | 300 tờ / phút |
| Điều khiển màn hình cảm ứng: | Đúng |
Máy dán thư mục tự động TP-CR Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Loại máy: | Máy inline Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Chức năng: | từ bìa cứng đến thùng carton |
| Cài đặt: | Có sẵn để cử kỹ sư, cài đặt miễn phí |
Máy dán thư mục hộp 250 tờ / phút Máy cắt rãnh đơn trục kép
| Tên: | Máy dán thư mục hộp carton tự động |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Khay nạp: | Bộ nạp cạnh chì |

