Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ ce carton box strapping machine ] trận đấu 48 các sản phẩm.
Điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng tự động Tiết kiệm nhân công
| Tên: | Điều khiển Servo Độ chính xác gấp cao Máy làm hộp carton các tông Máy đóng đai tự động Flexo Folder |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
1200x2400mm Máy làm gấp thư mục Flexo tốc độ cao Máy làm hộp carton sóng
| Tình trạng: | Hàng mới 100 |
|---|---|
| Lưu trữ đơn đặt hàng: | hơn 100.000 đơn đặt hàng |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
CE Servo Control Máy làm hộp carton sóng gấp nếp tốc độ cao
| Khung: | Độ dày 60-70mm |
|---|---|
| Bộ phận điện: | Thương hiệu đầu tiên quốc tế như Siemens, Danfoss |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy đóng đai hoàn toàn tự động Nội tuyến 2KW cho hộp carton
| Tên:: | Máy đóng đai tự động, Máy đóng đai hộp carton |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Loại ổ: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
Máy dán hộp carton tự động 1200x2400mm để làm hộp carton
| Tên: | Máy làm hộp thư mục Flexo, FFG, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại sản xuất hộp carton, ngành công nghiệp thùng carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ video của Technican, Sắp xếp nhà máy, Hỗ trợ trực tuyến, Cử kỹ sư lắp đặt và đào tạo |
Máy đóng đai Pallet hoàn toàn tự động loại W, Máy đóng gói màng co 40 pallet / h
| Tên: | Máy đóng đai pallet hoàn toàn tự động loại W, máy quấn màng |
|---|---|
| Vôn: | 220 V 50HZ 1PH |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy khâu hộp bán tự động 500 chiếc / phút
| Tên: | Máy khâu bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Máy sản xuất hộp các tông sóng hoàn toàn tự động Màu tùy chỉnh
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy làm thùng carton ổn định Máy sản xuất hộp bìa cứng hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Loại hình: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
CE 500 cái / phút Máy khâu hộp bán tự động 380V Ổn định bền
| Tên: | Máy khâu bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |

