Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ ce carton box strapping machine ] trận đấu 48 các sản phẩm.
Máy đóng đai hộp carton sóng bán tự động 5kw
| Tên: | Máy đóng đai hộp bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 220V, 380V hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | bán tự động |
Máy đóng đai hộp bán tự động 200kg 0,7KVA 14450 × 640 × 1500mm
| Tên: | Máy đóng đai hộp bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 220V, 380V hoặc tùy chỉnh |
| Loại tự động: | Bán tự động |
Máy đóng đai hộp tự động, Máy sản xuất dây đeo PP 0,5Mpa 3,5kw
| Tên: | Máy đóng đai tự động, Máy đóng đai hộp carton |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Loại ổ: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
Máy đóng đai hộp bán tự động 200kg 0,7KVA 14450 × 640 × 1500mm
| Tên: | Máy đóng đai hộp bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 220V, 380V hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Bán tự động |
Máy sản xuất hộp carton 50HZ Máy cắt rãnh in Flexo 300 tờ / phút
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy sản xuất hộp carton 300 tờ / phút Máy cắt rãnh in Flexo
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy dán hộp carton sóng hoàn toàn tự động 150m / phút 20,8kw
| Tên: | Máy dán hộp carton Máy dán thư mục |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy khâu hộp bán tự động 1400x2600 Máy khâu hộp carton sóng
| Tên: | Máy khâu bán tự động |
|---|---|
| Sử dụng: | Máy khâu hộp carton |
| Vôn: | 380V, 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt khuôn quay hoàn toàn tự động, Máy cắt hộp carton sóng 65mm
| Tên: | Máy cắt khuôn quay tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mòn nhanh chóng và v.v. |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
300 tờ/phút Máy cắt bế hoàn toàn tự động Máy cắt hộp các tông sóng 65mm
| Tên: | Máy cắt khuôn quay tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v.. |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |

