Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ ce carton box strapping machine ] trận đấu 48 các sản phẩm.
Máy dán bìa carton tự động 150m / phút hoạt động dễ dàng
| Tên: | Máy dán thư mục tự động tốc độ cao |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy khâu hộp bán tự động 380V Servo đôi Bán tự động Máy khâu nối hai mảnh
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với khâu hộp carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Máy in hộp sóng Starpack hoàn toàn tự động 180 tờ / phút
| Tên: | Hộp carton sóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính Máy dán thùng carton tự động Máy dán thùng 200 tờ / phút
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy đóng đai tự động Smart Wasp Pallet 220V 1.5kw CE Kéo căng
| Tên: | Máy đóng gói kéo căng Pallet Wasp thông minh với chức năng cắt phim tự động |
|---|---|
| Vôn: | 220V |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng đai tự động 220V 1.5kw Máy đóng gói kéo căng Pallet Wasp thông minh
| Tên: | Máy đóng gói kéo căng Pallet Wasp thông minh với chức năng cắt phim tự động |
|---|---|
| Vôn: | 220v |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy dán hộp carton hoàn toàn tự động 60mm với lưỡi bác sĩ chuyển chân không
| con lăn gốm: | Đúng |
|---|---|
| Dao phẫu thuật: | Không bắt buộc |
| Điều khiển: | Kiểm soát nội tuyến với máy in |
Máy làm thùng giấy có độ bảo mật cao để làm thùng carton sóng
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy dán gấp tự động 150kw Thiết bị in Flexo cho hộp carton sóng
| Tên: | Flexo Folder Gluer để làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Làm hộp carton sóng |
| Hàm số: | Cho ăn, in ấn, cắt rãnh, gấp, dán |
8000kgs Máy dán thư mục tự động 380V 50HZ để dán hộp carton
| Tên: | Máy dán thư mục tự động, Máy dán hộp carton |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |

