Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ 0920 corrugated box printing machine ] trận đấu 67 các sản phẩm.
Máy cắt rãnh in Flexo 4 màu, Máy tạo hộp sóng hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng tự động Tiết kiệm nhân công
| Tên: | Điều khiển Servo Độ chính xác gấp cao Máy làm hộp carton các tông Máy đóng đai tự động Flexo Folder |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
300 tờ / phút Máy cắt hộp sóng RDC Máy cắt bế quay linh hoạt
| Vôn: | 380V / 220V 50HZ, hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng: | Trọng lượng đơn vị rãnh là hơn 10000KGS |
| Tên: | Dây chuyền đầy đủ để làm hộp carton, Máy dán thư mục Flexo, Máy cắt hộp sóng |
Máy sản xuất hộp carton 300 tờ / phút Máy cắt rãnh in Flexo
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy sản xuất hộp carton 50HZ Máy cắt rãnh in Flexo 300 tờ / phút
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt hộp sóng 12kw Điều khiển Servo với Bộ nạp cạnh chì
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt bế khuôn Máy in Flexo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
Máy gấp và dán hộp giấy sóng 300 tờ / phút
| Từ khóa: | Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Tên: | Máy làm hộp carton |
| Vật chất: | bìa sóng |
Máy in Flexo 3 màu, Nhà máy làm hộp sóng tự động
| Tên: | Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy cắt rãnh in Flexo hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
CE Servo Control Máy làm hộp carton sóng gấp nếp tốc độ cao
| Khung: | Độ dày 60-70mm |
|---|---|
| Bộ phận điện: | Thương hiệu đầu tiên quốc tế như Siemens, Danfoss |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy làm hộp giấy carton tối thiểu Flexo Gluer 380V 900x2000mm
| Kích thước: | 900x2000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Vật chất: | CÁC TÔNG |

