Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ 0920 corrugated box printing machine ] trận đấu 67 các sản phẩm.
Hộp carton sóng Máy cắt rãnh máy in Flexo có cấp liệu / tạo nếp
| Tên: | Hộp carton sóng tự động tốc độ cao Máy cắt rãnh Máy in Flexo, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy dán hộp carton tự động 1200x2400mm để làm hộp carton
| Tên: | Máy làm hộp thư mục Flexo, FFG, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại sản xuất hộp carton, ngành công nghiệp thùng carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ video của Technican, Sắp xếp nhà máy, Hỗ trợ trực tuyến, Cử kỹ sư lắp đặt và đào tạo |
Máy làm thùng carton 250 tờ / phút 1190x2400mm Máy in Flexo Slotter Auto Folder Gluer
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy cắt bế khuôn 350 tờ / phút Máy in Flexo Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn Máy cắt Rung Máy xếp chồng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy dán hộp carton sóng 60mm 70mm 300 tờ / phút
| Độ dày cơ thể: | 60-70mm tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Tốc độ: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
| Thương hiệu điện: | Tất cả các thương hiệu hạng nhất quốc tế |
Máy dán gấp tự động 150kw Thiết bị in Flexo cho hộp carton sóng
| Tên: | Flexo Folder Gluer để làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Làm hộp carton sóng |
| Hàm số: | Cho ăn, in ấn, cắt rãnh, gấp, dán |
Máy hoàn toàn tự động Flexo Folder Gluer Máy cắt góc Đếm góc đẩy ra
| Tên: | Các nhà sản xuất Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư phái cử có sẵn, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
Inline Flexo Folder Gluer 300 tờ / phút Máy cắt bế khe in Flexo
| Dịch vụ bảo hành: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Phụ tùng thay thế |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Hoàn toàn tự động, điều khiển máy tính hoàn toàn, tốc độ cao, chạy ổn định |
| Độ chính xác in: | ± 0,5mm |
Máy tính điều khiển máy in Toprint Flexo Máy cắt rãnh Máy in chuyển chân không RDC
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn, Máy dán thư mục Flexo, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy tính, thay đổi đơn hàng nhanh chóng |
| Thời gian thay đổi đơn hàng: | trong 1-2 màu trong 5 phút và 3-4 màu trong 15 phút |
Chuyển chân không RDC Máy in Flexo Máy cắt hộp Làm máy xếp chồng tự động
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn, Máy dán thư mục Flexo, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Điều khiển: | Điều khiển máy tính với màn hình cảm ứng, có sẵn để kết nối với Hệ thống ERP |
| Màu sắc: | không bắt buộc |

