Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ 0920 corrugated box printing machine ] trận đấu 67 các sản phẩm.
Máy làm hộp bìa cứng sóng có độ bền cao Đăng ký điều khiển Servo
| Tên: | Đăng ký điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy làm thùng carton sóng Máy nạp cạnh chì Máy in linh hoạt bốn màu
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy làm hộp bìa cứng tự động bền cho hộp carton sóng
| Tên: | Đăng ký điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động, Máy làm hộp bánh Pizza 380V 60mm
| Tên: | Máy làm hộp Cartn tốc độ cao hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động 380V Máy làm hộp bánh Pizza 60mm
| Tên: | Máy làm hộp Cartn tốc độ cao hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy làm hộp carton sóng Toprint Flexo Gluer 150kw
| Tên: | Máy dán thư mục thùng carton hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Cân nặng: | 48-55 tấn |
Máy dán gấp tự động 150kw, Máy in Flexo cho hộp carton sóng
| Tên: | Flexo Folder Gluer để làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Làm hộp carton sóng |
| Chức năng: | Cho ăn, in ấn, cắt rãnh, gấp, dán |
Máy cắt hộp sóng điều khiển Servo Máy cắt khuôn Máy in Flexo
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt rãnh Máy in Flexo cho tất cả các loại thùn |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
Máy cắt tôn 220V 380V cho hộp tôn
| Tên: | Bán nóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Giấy bìa có sóng Máy nạp cạnh chì Máy in Flexo bốn màu
| Tên: | Viền chì, khay nạp In Flexo bốn màu, Khe quay, Dao cắt khuôn, Bộ rung, Bộ đếm |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |

