Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ semi automatic folder gluer ] trận đấu 22 các sản phẩm.
Máy in Flexo tự động
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy cán sáo bán tự động 1300D / Máy ép bìa các tông
| cách cho ăn: | Cho ăn tự động |
|---|---|
| Tên: | Máy cán sáo tự động |
| Chức năng: | Hộp carton Folder Gluer |
Điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng tự động Tiết kiệm nhân công
| Tên: | Điều khiển Servo Độ chính xác gấp cao Máy làm hộp carton các tông Máy đóng đai tự động Flexo Folder |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Hộp Carton tự động Máy cắt bế quay RDC Flex với máy rung / Máy xếp chồng tự động
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng đai hộp tự động, Máy sản xuất dây đeo PP 0,5Mpa 3,5kw
| Tên: | Máy đóng đai tự động, Máy đóng đai hộp carton |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Loại ổ: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động 350 tờ / phút Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo |
|---|---|
| Điều kiện: | Thương hiệu mới |
| Đặc trưng: | Ổn định và bền, thương hiệu quốc tế |
Máy in hộp sóng Starpack hoàn toàn tự động 180 tờ / phút
| Tên: | Hộp carton sóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy làm thùng các tông Máy in RDC Máy in Flexo Sáu trục Xoay
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Hộp carton Máy cắt bế khe in Flexo 180 tờ / phút để làm hộp bánh Pizza
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Máy sản xuất hộp carton 300 tờ / phút Máy cắt rãnh in Flexo
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |

