Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ semi automatic folder gluer ] trận đấu 22 các sản phẩm.
Máy gấp thư mục bán tự động / Máy gấp hộp carton không đều 1000KG
| Tên: | Máy dán gấp tự động bán tự động Gluer |
|---|---|
| loại tự động: | bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
90m / phút Bán tự động Folder Gluer Hai miếng Joint Gluer
| Tên: | Máy dán hộp carton Máy dán thư mục |
|---|---|
| Loại tự động: | Bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
90m / phút Máy gấp thư mục bán tự động Máy gấp đôi hai miếng 380V
| Tên: | Máy dán hộp carton Máy dán thư mục |
|---|---|
| loại tự động: | Bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Bằng sáng chế Cert Máy khâu thư mục tự động / Máy khâu bìa cứng
| Tên: | Máy khâu gấp thư mục tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Đăng kí: | Đối với khâu hộp carton |
90m / phút Máy cán màng bán tự động Máy cán các tông chạy ổn định
| cách cho ăn: | Cho ăn tự động |
|---|---|
| Tên: | Máy cán màng bán tự động Máy cán các tông Máy cán sáo tự động với tốc độ cao và chạy ổn định do Trun |
| Chức năng: | Hộp carton Folder Gluer |
Máy khâu hộp bán tự động 500 chiếc / phút
| Tên: | Máy khâu bán tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
Máy khâu bán tự động hai mảnh ghép nối cho hộp sóng
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Bán tự động, cho ăn thủ công |
Máy khâu hộp bán tự động 380V Servo đôi Bán tự động Máy khâu nối hai mảnh
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với khâu hộp carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ Kỹ thuật Video, Dịch vụ Cài đặt & Đào tạo, Hỗ trợ Trực tuyến, Vận hành và Đào tạo |
CE Servo Control Máy làm hộp carton sóng gấp nếp tốc độ cao
| Khung: | Độ dày 60-70mm |
|---|---|
| Bộ phận điện: | Thương hiệu đầu tiên quốc tế như Siemens, Danfoss |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy làm hộp sóng hoàn toàn tự động, Máy dán thư mục Flexo
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt bế khuôn Máy in Flexo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |

