Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo folder gluer machine ] trận đấu 82 các sản phẩm.
Máy cắt khuôn hộp carton 220V / 380V Máy cắt khuôn quay RDC Khung máy 65mm
| Tên: | máy cắt bế quay |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v... |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Hộp carton Máy cắt bế khe in Flexo 180 tờ / phút để làm hộp bánh Pizza
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Máy cắt bế khuôn 350 tờ / phút Máy in Flexo Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn Máy cắt Rung Máy xếp chồng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy làm thùng giấy có độ bảo mật cao để làm thùng carton sóng
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Bộ nạp cạnh chì 4 Màu Máy in Flexo Máy cắt khuôn quay Máy rung và Máy xếp chồng
| Tên: | Viền chì, khay nạp In Flexo bốn màu, Khe quay, Dao cắt khuôn, Bộ rung, Bộ đếm |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả, |
Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động 380V Máy làm hộp bánh Pizza 60mm
| Tên: | Máy làm hộp Cartn tốc độ cao hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy cắt tôn 220V 380V cho hộp tôn
| Tên: | Bán nóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động, Máy làm hộp bánh Pizza 380V 60mm
| Tên: | Máy làm hộp Cartn tốc độ cao hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy in hộp sóng 60mm / Máy cắt khuôn quay
| Tên: | Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy khâu hộp carton bằng tay 2200mm 2500mm màu xanh lá cây 220V Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy khâu hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Thủ công |
| Đặc trưng: | Dễ vận hành, giảm chi phí |

