Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ flexo folder gluer machine ] trận đấu 82 các sản phẩm.
Máy hoàn toàn tự động Flexo Folder Gluer Máy cắt góc Đếm góc đẩy ra
| Tên: | Các nhà sản xuất Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư phái cử có sẵn, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
1200x2400mm Máy làm gấp thư mục Flexo tốc độ cao Máy làm hộp carton sóng
| Tình trạng: | Hàng mới 100 |
|---|---|
| Lưu trữ đơn đặt hàng: | hơn 100.000 đơn đặt hàng |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy làm hộp sóng hoàn toàn tự động, Máy dán thư mục Flexo
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt bế khuôn Máy in Flexo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
Máy dán thư mục tự động TP-CR Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Loại máy: | Máy inline Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Chức năng: | từ bìa cứng đến thùng carton |
| Cài đặt: | Có sẵn để cử kỹ sư, cài đặt miễn phí |
Máy dán hộp carton tự động 1200x2400mm để làm hộp carton
| Tên: | Máy làm hộp thư mục Flexo, FFG, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại sản xuất hộp carton, ngành công nghiệp thùng carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ video của Technican, Sắp xếp nhà máy, Hỗ trợ trực tuyến, Cử kỹ sư lắp đặt và đào tạo |
Máy dán bìa carton 1200x2400 để làm hộp carton sóng
| Tên may moc:: | thư mục carton gluer máy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
| Vật chất: | Độ dày thân 60-70mm |
Máy dán thư mục hộp 250 tờ / phút Máy cắt rãnh đơn trục kép
| Tên: | Máy dán thư mục hộp carton tự động |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Khay nạp: | Bộ nạp cạnh chì |
Máy dán thư mục sóng vi tính 1200x2400mm Hoàn toàn tự động
| Các ứng dụng: | Hộp carton sóng in và gấp |
|---|---|
| Max. Tối đa Size Kích thước: | 1200x2400mm |
| Tốc độ, vận tốc: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
Máy làm hộp carton sóng Toprint Flexo Gluer 150kw
| Tên: | Máy dán thư mục thùng carton hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Cân nặng: | 48-55 tấn |
FFG Caser 900x2000mm Máy cắt khuôn Flexo Folder Gluer Slotter với Bằng sáng chế
| Đăng kí: | để làm tất cả các loại Hộp Carton |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động từ bìa cứng sang thùng carton |
| Loại điều khiển: | Loại bánh răng với điều khiển Servo |

