Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ carton folding gluing machine ] trận đấu 47 các sản phẩm.
Máy sản xuất hộp carton 50HZ Máy cắt rãnh in Flexo 300 tờ / phút
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
1200x2400mm Máy in Flexo Gluer, Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy dán thư mục tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động từ bìa cứng sang thùng carton |
Máy làm hộp giấy carton tối thiểu Flexo Gluer 380V 900x2000mm
| Kích thước: | 900x2000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Vật chất: | CÁC TÔNG |
Loại mở / đóng hộp Thư mục Máy làm bóng Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Kiểm soát bằng máy tính: | Có, điều khiển máy tính công nghiệp với màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton tự động |
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy tính, thay đổi đơn đặt hàng nhanh chóng |
8000kgs Máy dán thư mục tự động 380V 50HZ để dán hộp carton
| Tên: | Máy dán thư mục tự động, Máy dán hộp carton |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
Điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng tự động Tiết kiệm nhân công
| Tên: | Điều khiển Servo Độ chính xác gấp cao Máy làm hộp carton các tông Máy đóng đai tự động Flexo Folder |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
1200x2400mm Máy làm gấp thư mục Flexo tốc độ cao Máy làm hộp carton sóng
| Tình trạng: | Hàng mới 100 |
|---|---|
| Lưu trữ đơn đặt hàng: | hơn 100.000 đơn đặt hàng |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Hộp Carton Máy in Flexo Máy cắt lỗ Máy cắt khuôn FFG Casemaker
| Tên: | Máy gấp thư mục Flexo tự động, Máy gấp hộp carton |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Để in |
| địa điểm nhà máy: | Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc |
Máy dán thư mục sóng vi tính 1200x2400mm Hoàn toàn tự động
| Các ứng dụng: | Hộp carton sóng in và gấp |
|---|---|
| Max. Tối đa Size Kích thước: | 1200x2400mm |
| Tốc độ, vận tốc: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
CE Servo Control Máy làm hộp carton sóng gấp nếp tốc độ cao
| Khung: | Độ dày 60-70mm |
|---|---|
| Bộ phận điện: | Thương hiệu đầu tiên quốc tế như Siemens, Danfoss |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |

