Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ carton folding gluing machine ] trận đấu 47 các sản phẩm.
Máy dán thư mục tự động TP-CR Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Loại máy: | Máy inline Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Chức năng: | từ bìa cứng đến thùng carton |
| Cài đặt: | Có sẵn để cử kỹ sư, cài đặt miễn phí |
Máy làm thùng các tông Máy in RDC Máy in Flexo Sáu trục Xoay
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Inline Flexo Folder Gluer 300 tờ / phút Máy cắt bế khe in Flexo
| Dịch vụ bảo hành: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Phụ tùng thay thế |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Hoàn toàn tự động, điều khiển máy tính hoàn toàn, tốc độ cao, chạy ổn định |
| Độ chính xác in: | ± 0,5mm |
Máy dán thư mục hộp 250 tờ / phút Máy cắt rãnh đơn trục kép
| Tên: | Máy dán thư mục hộp carton tự động |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Khay nạp: | Bộ nạp cạnh chì |
Điều khiển PLC Máy cắt bế khe in Flexo hoàn toàn tự động
| Sử dụng: | Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Chức năng: | Cho ăn, in, cắt, gấp, dán |
| Kiểu: | Máy chuyền một lần |
300 tờ / phút Máy cắt hộp sóng RDC Máy cắt bế quay linh hoạt
| Vôn: | 380V / 220V 50HZ, hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng: | Trọng lượng đơn vị rãnh là hơn 10000KGS |
| Tên: | Dây chuyền đầy đủ để làm hộp carton, Máy dán thư mục Flexo, Máy cắt hộp sóng |
Bằng sáng chế Cert Máy khâu thư mục tự động / Máy khâu bìa cứng
| Tên: | Máy khâu gấp thư mục tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Đăng kí: | Đối với khâu hộp carton |
Máy khâu gấp thư mục tự động 15KW Máy khâu bìa cứng hai trong một
| Tên: | Máy khâu gấp thư mục tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy cấp liệu dạng sóng không nghiền Flexo Folder Gluer FFG Caser Slotter Máy cắt khuôn
| Đăng kí: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
|---|---|
| Loại hình: | Flexo Folder Gluer, Case Maker |
| Hệ thống dán: | Valco |
Máy dán thư mục tự động tốc độ cao 130m / phút cho máy gấp hộp carton
| Tên: | Máy dán thư mục tự động tốc độ cao |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |

