Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic carton folding gluing machine ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Máy làm hộp carton sóng Toprint Flexo Gluer 150kw
| Tên: | Máy dán thư mục thùng carton hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động với điều khiển máy tính công nghiệp |
| Cân nặng: | 48-55 tấn |
Bằng sáng chế Cert Máy khâu thư mục tự động / Máy khâu bìa cứng
| Tên: | Máy khâu gấp thư mục tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Đăng kí: | Đối với khâu hộp carton |
Điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng tự động Tiết kiệm nhân công
| Tên: | Điều khiển Servo Độ chính xác gấp cao Máy làm hộp carton các tông Máy đóng đai tự động Flexo Folder |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Loại mở / đóng hộp Thư mục Máy làm bóng Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Kiểm soát bằng máy tính: | Có, điều khiển máy tính công nghiệp với màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton tự động |
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy tính, thay đổi đơn đặt hàng nhanh chóng |
Máy sản xuất hộp carton 50HZ Máy cắt rãnh in Flexo 300 tờ / phút
| Tên: | Máy sản xuất hộp carton |
|---|---|
| Dịch vụ: | kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, Hỗ t |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
900x2000mm Máy làm hộp sóng tự động Flexo Folder Gluer
| Tên may moc: | Thư mục Gluer tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với hộp carton sóng |
| Từ khóa: | Máy in hộp carton |
Máy khâu gấp thư mục tự động 15KW Máy khâu bìa cứng hai trong một
| Tên: | Máy khâu gấp thư mục tự động |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy làm hộp giấy carton tối thiểu Flexo Gluer 380V 900x2000mm
| Kích thước: | 900x2000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp đóng gói hộp carton |
| Vật chất: | CÁC TÔNG |
Máy làm thùng carton sóng hoàn toàn tự động 380V 50HZ cho hộp carton
| Tên: | máy làm thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
8000kgs Máy dán thư mục tự động 380V 50HZ để dán hộp carton
| Tên: | Máy dán thư mục tự động, Máy dán hộp carton |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Loại lái xe: | Điện, Khí nén, Cơ khí |

