Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ automatic carton folding gluing machine ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Máy làm thùng carton ổn định Máy sản xuất hộp bìa cứng hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Loại hình: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
1200x2400mm Máy làm gấp thư mục Flexo tốc độ cao Máy làm hộp carton sóng
| Tình trạng: | Hàng mới 100 |
|---|---|
| Lưu trữ đơn đặt hàng: | hơn 100.000 đơn đặt hàng |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy hoàn toàn tự động Flexo Folder Gluer Máy cắt góc Đếm góc đẩy ra
| Tên: | Các nhà sản xuất Flexo Folder Gluer |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư phái cử có sẵn, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
Máy dán thư mục sóng vi tính 1200x2400mm Hoàn toàn tự động
| Các ứng dụng: | Hộp carton sóng in và gấp |
|---|---|
| Max. Tối đa Size Kích thước: | 1200x2400mm |
| Tốc độ, vận tốc: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
Máy dán hộp carton hoàn toàn tự động 60mm với lưỡi bác sĩ chuyển chân không
| con lăn gốm: | Đúng |
|---|---|
| Dao phẫu thuật: | Không bắt buộc |
| Điều khiển: | Kiểm soát nội tuyến với máy in |
Hộp Carton Máy in Flexo Máy cắt lỗ Máy cắt khuôn FFG Casemaker
| Tên: | Máy gấp thư mục Flexo tự động, Máy gấp hộp carton |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Để in |
| địa điểm nhà máy: | Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc |
CE Servo Control Máy làm hộp carton sóng gấp nếp tốc độ cao
| Khung: | Độ dày 60-70mm |
|---|---|
| Bộ phận điện: | Thương hiệu đầu tiên quốc tế như Siemens, Danfoss |
| Tốc độ, vận tốc: | 300 tờ / phút |
Máy làm thùng giấy có độ bảo mật cao để làm thùng carton sóng
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt rãnh máy in Flexo tự động, Máy nội tuyến gấp nếp gấp nếp gấp
| Từ khóa: | Máy dán thư mục hộp |
|---|---|
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát nội tuyến, tiết kiệm chi phí lao động và không gian |
| Độ dày: | Độ dày khung 60-70mm |
Máy gấp thư mục bán tự động / Máy gấp hộp carton không đều 1000KG
| Tên: | Máy dán gấp tự động bán tự động Gluer |
|---|---|
| loại tự động: | bán tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |

