Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ toprint flexo printer slotter ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy cắt khuôn hộp carton 220V / 380V Máy cắt khuôn quay RDC Khung máy 65mm
| Tên: | máy cắt bế quay |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v... |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Máy dán thư mục sóng vi tính 1200x2400mm Hoàn toàn tự động
| Các ứng dụng: | Hộp carton sóng in và gấp |
|---|---|
| Max. Tối đa Size Kích thước: | 1200x2400mm |
| Tốc độ, vận tốc: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
Máy khâu hộp carton bằng tay 2200mm 2500mm màu xanh lá cây 220V Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy khâu hộp carton |
|---|---|
| Loại tự động: | Thủ công |
| Đặc trưng: | Dễ vận hành, giảm chi phí |
Máy dán hộp carton sóng 60mm 70mm 300 tờ / phút
| Độ dày cơ thể: | 60-70mm tùy thuộc vào kiểu máy |
|---|---|
| Tốc độ: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |
| Thương hiệu điện: | Tất cả các thương hiệu hạng nhất quốc tế |
Loại mở / đóng hộp Thư mục Máy làm bóng Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Kiểm soát bằng máy tính: | Có, điều khiển máy tính công nghiệp với màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton tự động |
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy tính, thay đổi đơn đặt hàng nhanh chóng |
Máy dán thư mục hộp 60mm Điều khiển hoàn toàn bằng máy vi tính gấp dán 300 tờ / phút
| Điều khiển bằng máy vi tính: | Có, Điều khiển máy tính công nghiệp với màn hình cảm ứng |
|---|---|
| từ khóa: | Máy làm hộp carton tự động |
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy vi tính, thay đổi lệnh nhanh chóng |
Dây chuyền sản xuất các tông sóng bằng sáng chế 150m / phút 5 lớp hoàn toàn tự động
| Tên: | Dây chuyền sản xuất ván sóng |
|---|---|
| Vôn: | phong tục |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến |
Máy cắt hộp sóng 150 tờ / phút Máy làm hộp bánh pizza tự động
| Tên: | Máy làm hộp bánh pizza tự động Máy cắt hộp carton sóng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Cung cấp phụ tùng hao mòn nhanh chóng |
Máy sản xuất thùng carton bền Điều khiển PLC 8 Cấu trúc trục
| Tên: | Máy làm thùng carton sóng hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |

