Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ motorized corrugated box printing machine ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Máy in hộp sóng vi tính Máy cắt rãnh in Flexo có động cơ
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao được vi tính hóa và có động cơ |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
Máy in hộp sóng Flexo Nhiều màu 300 tờ / phút
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt rãnh in nhiều màu Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
Máy in hộp sóng Starpack hoàn toàn tự động 180 tờ / phút
| Tên: | Hộp carton sóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy làm hộp sóng hoàn toàn tự động, Máy dán thư mục Flexo
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt bế khuôn Máy in Flexo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
Servo Control Flexo Printer Slotter Die Cutter Máy làm hộp sóng hoàn toàn tự động
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy sản xuất hộp sóng Starpack Điều khiển Servo Bảo hành 1 năm
| Tên: | máy làm thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy làm hộp sóng 3 lớp 5 lớp 7 lớp 300 tờ / phút với màn hình cảm ứng
| Màu in: | Đa sắc màu |
|---|---|
| Max. Tối đa Production Speed Tốc độ sản xuất: | 300 tờ / phút |
| Điều khiển màn hình cảm ứng: | Đúng |
850x1950 cắt Máy in Flexo dạng sóng tự động Máy làm hộp CE
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt bế khuôn in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | hoàn toàn tự động |
Máy in flexo tự động 3 màu 380V Nhà máy làm hộp sóng 900x2000
| Tên: | Máy Xẻng Máy In Flexo,Máy Xẻng In Flexo Hoàn Toàn Tự Động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật bằng video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp phụ tùng thay |
| Loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
Máy dán thư mục sóng vi tính 1200x2400mm Hoàn toàn tự động
| Các ứng dụng: | Hộp carton sóng in và gấp |
|---|---|
| Max. Tối đa Size Kích thước: | 1200x2400mm |
| Tốc độ, vận tốc: | Tốc độ thiết kế 300 tờ / phút |

