Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ motorized corrugated box printing machine ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Máy rạch hộp carton sóng, máy ghi điểm cắt cạnh mỏng
| Tên: | Máy chấm điểm cạnh mỏng |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mòn nhanh chóng và v.v. |
| loại tự động: | Có thể là tự động, và thủ công có sẵn. |
300 tờ/phút Máy cắt bế hoàn toàn tự động Máy cắt hộp các tông sóng 65mm
| Tên: | Máy cắt khuôn quay tự động |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ trực tuyến, tất cả các tài liệu cần thiết, cung cấp phụ tùng thay thế nhanh chóng, v.v.. |
| Vôn: | 220/380V hoặc tùy chỉnh |
Giấy bìa có sóng Máy nạp cạnh chì Máy in Flexo bốn màu
| Tên: | Viền chì, khay nạp In Flexo bốn màu, Khe quay, Dao cắt khuôn, Bộ rung, Bộ đếm |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
Hộp carton Máy cắt bế khe in Flexo 180 tờ / phút để làm hộp bánh Pizza
| Tên: | Hộp Carton tự động Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
Giấy bìa cứng Máy cắt rãnh in Flexo Đăng ký điều khiển Servo
| Tên: | Đăng ký kiểm soát ervo Máy làm hộp carton sóng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy làm hộp carton |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt rãnh in Flexo tự động 350 tờ / phút Điều khiển hoàn toàn bằng máy tính
| Tên: | Máy cắt rãnh in Flexo, Máy cắt rãnh máy in Flexo |
|---|---|
| Điều kiện: | Thương hiệu mới |
| Đặc trưng: | Ổn định và bền, thương hiệu quốc tế |
Máy cắt rãnh in Flexo được vi tính hóa hoàn toàn Máy truyền chân không tốc độ cao
| Tên: | Máy tính chuyển chân không tốc độ cao hoàn toàn Máy in Flexo hàng đầu Máy cắt bế khuôn (RDC) |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Warrenty: | Toàn bộ máy Warrenty 1 năm, Hộp truyền thức ăn 3 năm |
Máy cắt rãnh in HD Flexo Tốc độ cao Truyền chân không ổn định hàng đầu Bền
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
|---|---|
| Tên: | Máy tính chuyển chân không tốc độ cao hoàn toàn Máy in Flexo hàng đầu Máy cắt bế khuôn (RDC) |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy giấy bìa 2 lớp tự động tốc độ cao 380V 50HZ
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |

