Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ four color flexo printing machine ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Máy làm hộp bìa cứng sóng có độ bền cao Đăng ký điều khiển Servo
| Tên: | Đăng ký điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
900x2000mm Máy làm hộp sóng tự động Flexo Folder Gluer
| Tên may moc: | Thư mục Gluer tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với hộp carton sóng |
| Từ khóa: | Máy in hộp carton |
Máy cắt hộp sóng điều khiển Servo Máy cắt khuôn Máy in Flexo
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt rãnh Máy in Flexo cho tất cả các loại thùn |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
Máy làm hộp bìa cứng tự động bền cho hộp carton sóng
| Tên: | Đăng ký điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng, Máy cắt rãnh in Flexo bìa cứng |
|---|---|
| Đặc trưng: | Ổn định và bền |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy cắt tôn 220V 380V cho hộp tôn
| Tên: | Bán nóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| Dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Tất cả các tài liệu cần thiết, Cung cấp các bộ phận hao mò |
| Điểm bán hàng chính: | Ổn định và bền, hiệu quả |
0920 Máy in Flexo Máy rung Máy xếp chồng Máy làm hộp carton sóng
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn Máy cắt Rung Máy xếp chồng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy dán hộp carton tự động 1200x2400mm để làm hộp carton
| Tên: | Máy làm hộp thư mục Flexo, FFG, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại sản xuất hộp carton, ngành công nghiệp thùng carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ video của Technican, Sắp xếp nhà máy, Hỗ trợ trực tuyến, Cử kỹ sư lắp đặt và đào tạo |
300 tờ / phút Máy cắt hộp sóng RDC Máy cắt bế quay linh hoạt
| Vôn: | 380V / 220V 50HZ, hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng: | Trọng lượng đơn vị rãnh là hơn 10000KGS |
| Tên: | Dây chuyền đầy đủ để làm hộp carton, Máy dán thư mục Flexo, Máy cắt hộp sóng |
Điều khiển Servo Máy làm hộp carton sóng tự động Tiết kiệm nhân công
| Tên: | Điều khiển Servo Độ chính xác gấp cao Máy làm hộp carton các tông Máy đóng đai tự động Flexo Folder |
|---|---|
| Kiểu: | Để làm thùng carton sóng |
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
Máy làm hộp carton hoàn toàn tự động 380V Máy làm hộp bánh Pizza 60mm
| Tên: | Máy làm hộp Cartn tốc độ cao hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động |

