Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ fully automatic strapping machine ] trận đấu 17 các sản phẩm.
Máy đóng đai hoàn toàn tự động Nội tuyến 2KW cho hộp carton
| Tên:: | Máy đóng đai tự động, Máy đóng đai hộp carton |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Loại ổ: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
Máy đóng đai hoàn toàn tự động 2KVA 45 gói / phút 400kg
| Tên: | Máy đóng đai hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vôn: | 220V, 50/60 Hz, 1PH, 16 A phích cắm CEE |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy làm thùng carton ổn định Máy sản xuất hộp bìa cứng hoàn toàn tự động
| Tên: | Máy làm hộp carton, Máy cắt rãnh máy in Flexo, Máy dán thư mục tự động, Máy đóng đai tự động |
|---|---|
| Loại hình: | Ngoại tuyến để làm thùng carton sóng |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
Máy đóng đai Pallet hoàn toàn tự động loại W, Máy đóng gói màng co 40 pallet / h
| Tên: | Máy đóng đai pallet hoàn toàn tự động loại W, máy quấn màng |
|---|---|
| Vôn: | 220 V 50HZ 1PH |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng đai hộp tự động, Máy sản xuất dây đeo PP 0,5Mpa 3,5kw
| Tên: | Máy đóng đai tự động, Máy đóng đai hộp carton |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Loại ổ: | Điện, Khí nén, Cơ khí |
Máy in hộp sóng Starpack hoàn toàn tự động 180 tờ / phút
| Tên: | Hộp carton sóng Máy cắt bế khe in Flexo |
|---|---|
| loại tự động: | Loại hoàn toàn tự động |
| Vôn: | 220 / 380V hoặc tùy chỉnh |
Máy dán hộp carton tự động 1200x2400mm để làm hộp carton
| Tên: | Máy làm hộp thư mục Flexo, FFG, Máy làm hộp carton |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại sản xuất hộp carton, ngành công nghiệp thùng carton |
| Dịch vụ: | Hỗ trợ video của Technican, Sắp xếp nhà máy, Hỗ trợ trực tuyến, Cử kỹ sư lắp đặt và đào tạo |
150m / phút Máy kéo gấp thư mục tự động 20,8kw để làm hộp carton sóng
| Tên: | Máy dán thư mục tự động tốc độ cao |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy dán bìa carton tự động 150m / phút hoạt động dễ dàng
| Tên: | Máy dán thư mục tự động tốc độ cao |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động, tốc độ cao |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |
Máy dán hộp carton sóng hoàn toàn tự động 150m / phút 20,8kw
| Tên: | Máy dán hộp carton Máy dán thư mục |
|---|---|
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
| Loại điều khiển: | Điện, khí nén, thủy lực, cơ khí |

