Tất cả sản phẩm
-
Khách hàng JordanMáy không hề xảy ra tình trạng tắt máy lớn từ bao nhiêu năm nay, rất ổn định và tiết kiệm chi phí. -
Khách hàng Thái LanMáy đang chạy rất tốt cho đến nay và dịch vụ tốt, chúng tôi muốn làm việc với họ một lần nữa, cảm ơn bạn !!! -
Khách hàng MalaysiaTrong vòng 2,5 năm qua, chúng tôi đã mua 3 chiếc máy từ Toprint, họ xứng đáng được chúng tôi tin tưởng và chúng tôi muốn hợp tác lâu dài với họ.
Người liên hệ :
Ms. Aimee Liu
Whatsapp :
+8613570901156
Kewords [ fully automatic carton box making machine ] trận đấu 40 các sản phẩm.
Máy cắt bế khuôn 350 tờ / phút Máy in Flexo Dễ dàng vận hành
| Tên: | Máy in Flexo Máy cắt khuôn Máy cắt Rung Máy xếp chồng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy cắt hộp sóng 12kw Điều khiển Servo với Bộ nạp cạnh chì
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao Máy cắt bế khuôn Máy in Flexo |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Warrenty: | Warrenty 1 năm |
Máy cắt bế hoàn toàn bằng máy tính, 180 tờ / phút Máy in Flexo 3 màu
| Tên: | Điều khiển Servo Máy cắt rãnh in Flexo tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| loại tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy in flexo gợn sóng vi tính hóa đầy đủ 380V 50HZ 300 tờ / phút
| Tên: | Máy Xẻ Khe In Flexo, Máy Xẻng Máy In Flexo, Máy Làm Hộp Carton |
|---|---|
| Đặc trưng: | ổn định và bền |
| từ khóa: | Máy làm hộp carton |
Máy dán thư mục hộp 60mm Điều khiển hoàn toàn bằng máy vi tính gấp dán 300 tờ / phút
| Điều khiển bằng máy vi tính: | Có, Điều khiển máy tính công nghiệp với màn hình cảm ứng |
|---|---|
| từ khóa: | Máy làm hộp carton tự động |
| Điểm nổi bật: | Kiểm soát hoàn toàn bằng máy vi tính, thay đổi lệnh nhanh chóng |
300 tờ / phút Máy cắt hộp sóng RDC Máy cắt bế quay linh hoạt
| Vôn: | 380V / 220V 50HZ, hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng: | Trọng lượng đơn vị rãnh là hơn 10000KGS |
| Tên: | Dây chuyền đầy đủ để làm hộp carton, Máy dán thư mục Flexo, Máy cắt hộp sóng |
Máy cấp liệu dạng sóng không nghiền Flexo Folder Gluer FFG Caser Slotter Máy cắt khuôn
| Đăng kí: | Đối với ngành công nghiệp làm hộp carton |
|---|---|
| Loại hình: | Flexo Folder Gluer, Case Maker |
| Hệ thống dán: | Valco |
Máy giấy bìa 2 lớp tự động tốc độ cao 380V 50HZ
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bìa cứng, Máy làm bìa cứng sóng, Dây chuyền sản xuất bìa cứng |
|---|---|
| Vôn: | 380V 50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Cảng chất hàng: | Quảng Châu hoặc Thâm Quyến Trung Quốc |
Máy cán sáo bán tự động 1300D / Máy ép bìa các tông
| cách cho ăn: | Cho ăn tự động |
|---|---|
| Tên: | Máy cán sáo tự động |
| Chức năng: | Hộp carton Folder Gluer |
Máy in Flexo màu tùy chỉnh 300 tờ / phút với hệ thống nguồn cấp dữ liệu
| Tên: | Máy cắt rãnh máy in Flexo |
|---|---|
| Đăng kí: | Đối với tất cả các loại hộp carton làm |
| Loại tự động: | Hoàn toàn tự động |

